┌RSLIT ┴ ═M UNGMENNA 2018 ═ BJJ

┌RSLIT ┴ ═M UNGMENNA 2018 ═ BJJ
Fj÷r ß ═M ungmenna 2018

═slandsmeistaramˇt barna og unglinga Ý brasilÝsku jiu-jitsu fˇr fram um sÝ­ustu helgi. Mˇti­ var afar stˇrt en 110 keppendur voru skrß­ir til leiks frß nokkrum fÚl÷gum.áKeppt var Ý nokkrum ■yngdar- og aldursflokkum en mˇti­ fˇr fram Ý Nřju Bardagah÷llinni Ý ReykjanesbŠ og voru a­stŠ­ur me­ besta mˇti. BJJ samband ═slands (BJ═) stˇ­ fyrir mˇtinu.

Okkar ungmenni stˇ­u sig glŠsilega og unnu til langflestra ver­launa ß mˇtinu, m.a. 24 ═slandsmeistaratitla af 30 m÷gulegum. FramtÝ­in er svo sannarlega bj÷rt Ý BJJ. HÚr a­ ne­an mß sjß ÷ll ˙rslit mˇtsins:á

4-5 ßraá

-20 kg flokkur st˙lkna

1. sŠti: Sara Axelsdˇttir (Mj÷lnir)
2. sŠti: Freyr Dreki Sigur­sson (Mj÷lnir)

-25 kg flokkur drengja

1. sŠti: Jˇhann ١r Gunnarsson (Mj÷lnir)
2. sŠti: Ari Bjarkason (Mj÷lnir)
3. sŠti: Fenrir Frosti Gu­mundsson (Sleipnir)

5-7 ßraá

-25 kg flokkur st˙lkna

1. sŠti: Eva Dolores Valencia (Mj÷lnir)
2. sŠti: Thelma Ësk Svavarsdˇttir (Mj÷lnir)
3. sŠti: ViktorÝa Von Fannarsdˇttir (Mj÷lnir)

-30 kg flokkur st˙lkna

1. sŠti: Laufey R÷kkvadˇttir (Mj÷lnir)
2. sŠti: NatalÝa MatthÝasdˇttir (Mj÷lnir)
3. sŠti: Ur­ur Erna Kristinsdˇttir (Mj÷lnir)

6-7 ßra

-25 kg flokkur drengja

1. sŠti: Rafael Moyle (Mj÷lnir)
2. sŠti: J÷kull Ůormar Vigf˙sson (Mj÷lnir)
3. sŠti: Lionel Třr Abad Magn˙s (Mj÷lnir)

8-9 ßra

-25 kg flokkur drengja

1. sŠti: SkarphÚ­inn Krummi Sigr˙narson (Mj÷lnir)
2. sŠti: Sigmar Karl Ing■ˇrsson (VBC)
3. sŠti: GÝsli Ingvar Sigur­arson (Mj÷lnir)

-35 kg flokkur drengja

1. sŠti: Ăgir Hjaltason (Mj÷lnir)
2. sŠti: Ëttar Leˇ Jˇhannesson (Mj÷lnir)
3. sŠti: Gu­mundur ┴rni Gu­mundsson (Mj÷lnir)

+35 kg flokkur drengja

1. sŠti: Sigmundur Ůengill Ůrastarsson (Sleipnir)
2. sŠti: Viktor Jˇnsson (Mj÷lnir)
3. sŠti: Hannes Mßni Heimisson (Mj÷lnir)

8-11 ßra

-35 kg flokkur st˙lkna

1. sŠti: Olivia Sliczner (Mj÷lnir)
2. sŠti: Leona Abad Magn˙s (Mj÷lnir)
3. sŠti: Sˇley D÷gg Gunnarsdˇttir (VBC)

10-11 ßra

-35 kg flokkur drengja

1. sŠti: Dawid Charkiewicz (Mj÷lnir)
2. sŠti: Jaden DanÝel Wade (Mj÷lnir)
3. sŠti: Gauti Einarsson (Mj÷lnir)

-45 kg flokkur drengja

1. sŠti: Ingimar Stefßn Bjarnason (Mj÷lnir)
2. sŠti: Viktor Smßri Ůrastarson (RVK MMA)
3. sŠti: Jˇn Viktor Ůorsteinsson (Mj÷lnir)

+45 kg flokkur drengja

1. sŠti: Emil Juan Valencia (Mj÷lnir)
2. sŠti: Patrekur Breki Sigurjˇnsson (Mj÷lnir)
3. sŠti: Olafs Penezis (Mj÷lnir)

12-13 ßra

-45 kg flokkur st˙lkna

1. sŠti: Ina Julia Nikolov (VBC)
2. sŠti: A■ena Rßn Snorradˇttir (Mj÷lnir)
3. sŠti: ┴slaug Pßlmadˇttir Thorlacius (Mj÷lnir)

-40 kg flokkur drengja

1. sŠti: Emilis Macaitis (Mj÷lnir)
2. sŠti: Trostan MatthÝasson (Mj÷lnir)
3. sŠti: Stormur SŠr EirÝksson (VBC)

-45 kg flokkur drengja

1. sŠti: Natan Ingvarsson (Mj÷lnir)
2. sŠti: Tryggvi PÚtursson (Mj÷lnir)
3. sŠti: ═sak Arnar Baldursson (Mj÷lnir)

-55 kg flokkur drengja

1. sŠti: Logi Geirsson (Mj÷lnir)
2. sŠti: Pßll j÷kull Kjartansson (Mj÷lnir)
3. sŠti: GabrÝel Ë­inn PÚtursson (Mj÷lnir)

-60 kg flokkur drengja

1. sŠti: Birkir ═sar Gunnarsson (Mj÷lnir)
2. sŠti: Arnar Nˇi Jˇhannesson (Mj÷lnir)
3. sŠti: ┴g˙st ┴g˙stsson (Mj÷lnir)

+60 kg flokkur drengja

1. sŠti: Jˇhannes Pßlsson (Sleipnir)
2. sŠti: Trausti Benediktsson (RVK MMA)
3. sŠti: GrÚtar Berg Henrysson (RVK MMA)

12-14 ßra

+60 kg flokkur st˙lkna

1. sŠti: Eva D÷gg Birgisdˇttir (VBC)
2. sŠti: Freyja Gu­mundsdˇttir (Mj÷lnir)
3. sŠti: SnŠfrÝ­ur Unnur Sigur­ardˇttir (Mj÷lnir)

-60 kg flokkur st˙lkna

1. sŠti: KarÝtas ١risdˇttir (Mj÷lnir)
2. sŠti: LÝsbet Albertsdˇttir (Mj÷lnir)

14-15 ßra

-55 kg flokkur drengja

1. sŠti: Mikael Leˇ Aclipen (Mj÷lnir)
2. sŠti: Birkir Valur Andrason (Mj÷lnir)
3. sŠti: Jˇn Sk˙li Gu­mundsson (Mj÷lnir)

-60 kg flokkur drengja

1. sŠti: ═sak Hermannsson (Mj÷lnir)
2. sŠti: DanÝel Dagur ┴rnason (Sleipnir)
3. sŠti: ═sak Mßni Jˇnsson (RVK MMA)

-70 kg flokkur drengja

1. sŠti: Gunnar Gu­mundsson (Sleipnir)
2. sŠti: Hßkon Gar­arsson (Mj÷lnir)
3. sŠti: Sindri Sigur­arson (Mj÷lnir)

15-17 ßra

+70 kg flokkur drengja

1. sŠti: Ralfs Penezis (Mj÷lnir)
2. sŠti: Jˇn Ingi (RVK MMA)
3. sŠti: ═sak R˙nar Jˇhannsson (Mj÷lnir)

16-17 ßra

+60 kg flokkur st˙lkna

1. sŠti: ═ris Kjartansdˇttir (Mj÷lnir)
2. sŠti: Kamilla Edda Aradˇttir (Mj÷lnir)

-65 kg flokkur drengja

1. sŠti: Mikael Sveinsson (Mj÷lnir)
2. sŠti: Halldˇr Freyr Grettisson (Mj÷lnir)
3. sŠti: Sigur­ur Jˇhann Helgason (Mj÷lnir)

-75 kg flokkur drengja

1. sŠti: Viktor Gunnarsson (Mj÷lnir)
2. sŠti: Ingˇlfur R÷gnvaldsson (Sleipnir)

Opinn flokkur drengja 10-13 ßra

1. sŠti: Logi Geirsson (Mj÷lnir)
2. sŠti: Sigur­ur Freyr Eggertsson (Mj÷lnir)
3. sŠti: Kristˇfer Herkus Kjartansson (Mj÷lnir)

Opinn flokkur drengja 14-17 ßra

1. sŠti: Jˇn Ingi (RVK MMA)
2. sŠti: Mikael Sveinsson (Mj÷lnir)
3. sŠti: Ralfs Penezis (Mj÷lnir)

Opinn flokkur st˙lkna 14-17 ßra

1. sŠti: ═ris Kjartansdˇttir (Mj÷lnir)
2. sŠti: LÝsbet Albertsdˇttir Mj÷lnir)


Mj÷lnirMj÷lnir MMA

Flugvallarvegur 3-3a
101 ReykjavÝk
Iceland

+354 534 4455
mjolnir@mjolnir.is

OPNUNART═MAR

Virka daga: 06:00 - 22:00 (f÷s til 20:30)

Helgar: 10:15 - 17:00

Ăfingasalir loka samkvŠmt stundat÷flu er sÝ­asta tÝma lřkur en Gryfjan er opin mßn-fim til 22:00 (f÷s. 20:30).

BarnagŠsla (1-5 ßra) opin virka daga frß kl. 16:15-19:15 og laugardaga kl. 11-14.

Skrßning ß pˇstlista

SvŠ­i