Tímar & Námskeiđ

Námskeiđ Salur Hefst
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 06:15 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 06:15
Lokađur tími - IA sk
Lokađur tími - IA sk kl. 07:15 Hel
Hel 07:15
Lokađur tími - IA áh
Lokađur tími - IA áh kl. 10:00 Hel
Hel 10:00
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 12:00 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 12:00
Nogi 201
Nogi 201 kl. 12:10 Grettissalur Kennari: Ţráinn Kolbeinsson
Grettissalur 12:10
BJJ 101
BJJ 101 kl. 12:10 Ţórssalur Kennari: Halldór Logi Valsson
Ţórssalur 12:10
MMA CT
MMA CT kl. 13:10 Ţórssalur Kennari: Gunnar Nelson
Ţórssalur 13:10
Krakkabox 101
Krakkabox 101 kl. 15:15 Ţórssalur Kennari: Davíđ Rúnar Bjarnason
Ţórssalur 15:15
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 16:15 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 16:15
Box 201 unglinga
Box 201 unglinga kl. 16:15 Ţórssalur Kennari: Davíđ Rúnar Bjarnason
Ţórssalur 16:15
Börn 5-8 ára
Börn 5-8 ára kl. 16:30 Grettissalur Kennari: Axel Kristinsson
Grettissalur 16:30
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 17:15 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 17:15
MMA 201 unglingar
MMA 201 unglingar kl. 17:15 Grettissalur Kennari: Halldór Logi Valsson
Grettissalur 17:15
MMA 101 unglingar
MMA 101 unglingar kl. 17:15 Grettissalur Kennari: Axel Kristinsson
Grettissalur 17:15
Gođaafl
Gođaafl kl. 17:15 Týssalur Kennari: Gyđa Erlingsdóttir
Týssalur 17:15
Box 201
Box 201 kl. 17:15 Ţórssalur Kennari: Steinar Thors
Ţórssalur 17:15
BJJ 301
BJJ 301 kl. 18:00 Grettissalur Kennari: Ţráinn Kolbeinsson
Grettissalur 18:00
Yoga styrkur
Yoga styrkur kl. 18:15 Týssalur
Týssalur 18:15
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 18:15 Hel Kennari: Gyđa Erlingsdóttir
Hel 18:15
Kickbox 201
Kickbox 201 kl. 18:30 Ţórssalur Kennari: Hrólfur Ólafsson
Ţórssalur 18:30
Víkingaţrek 101
Víkingaţrek 101 kl. 19:15 Hel Kennari: Gyđa Erlingsdóttir
Hel 19:15
BJJ 201
BJJ 201 kl. 19:30 Grettissalur Kennari: Ţráinn Kolbeinsson
Grettissalur 19:30
Box 101
Box 101 kl. 20:00 Ţórssalur Kennari: Steinar Thors
Ţórssalur 20:00
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 20:15 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 20:15
Sjálfsvarnarnámskeiđ fyrir konur
Sjálfsvarnarnámskeiđ fyrir konur kl. 20:15 Týssalur Kennari: Sunna "Tsunami" Davíđsdóttir
Týssalur 20:15
Námskeiđ Salur Hefst
Víkingaţrek 101
Víkingaţrek 101 kl. 07:15 Hel Kennari: Gyđa Erlingsdóttir
Hel 07:15
Lokađur tími - IA áh
Lokađur tími - IA áh kl. 10:00 Hel
Hel 10:00
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 12:00 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 12:00
BJJ 201
BJJ 201 kl. 12:10 Grettissalur Kennari: Ţráinn Kolbeinsson
Grettissalur 12:10
Kickbox 201
Kickbox 201 kl. 12:10 Ţórssalur Kennari: Hrólfur Ólafsson
Ţórssalur 12:10
Yoga styrkur
Yoga styrkur kl. 12:10 Týssalur
Týssalur 12:10
MMA CT
MMA CT kl. 13:10 Ţórssalur Kennari: Gunnar Nelson
Ţórssalur 13:10
Víkingaţrek unglinga
Víkingaţrek unglinga kl. 16:15 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 16:15
Freyjuafl – fyrir verđandi mćđur
Freyjuafl – fyrir verđandi mćđur kl. 16:15 Týssalur Kennari: Gyđa Erlingsdóttir
Týssalur 16:15
Box 101 unglinga
Box 101 unglinga kl. 16:15 Ţórssalur Kennari: Davíđ Rúnar Bjarnason
Ţórssalur 16:15
Börn 8-13 ára
Börn 8-13 ára kl. 16:30 Grettissalur Kennari: Axel Kristinsson
Grettissalur 16:30
Nogi 201
Nogi 201 kl. 17:15 Grettissalur Kennari: Ţráinn Kolbeinsson
Grettissalur 17:15
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 17:15 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 17:15
Nogi Stelpur
Nogi Stelpur kl. 17:15 Týssalur Kennari: Axel Kristinsson
Týssalur 17:15
MMA 201 unglingar
MMA 201 unglingar kl. 17:15 Ţórssalur Kennari: Hrólfur Ólafsson
Ţórssalur 17:15
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 18:15 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 18:15
BJJ CT
BJJ CT kl. 18:15 Grettissalur Kennari: Ţráinn Kolbeinsson
Grettissalur 18:15
Box CT
Box CT kl. 18:15 Týssalur Kennari: Steinar Thors
Týssalur 18:15
MMA 201
MMA 201 kl. 19:00 Ţórssalur Kennari: Hrólfur Ólafsson
Ţórssalur 19:00
Yoga styrkur
Yoga styrkur kl. 19:15 Týssalur
Týssalur 19:15
Berserkir
Berserkir kl. 19:15 Hel
Hel 19:15
MMA 101
MMA 101 kl. 20:00 Ţórssalur Kennari: Hrólfur Ólafsson
Ţórssalur 20:00
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 20:15 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 20:15
Nogi 201
Nogi 201 kl. 20:15 Grettissalur Kennari: Ţráinn Kolbeinsson
Grettissalur 20:15
BJJ 101 35+
BJJ 101 35+ kl. 20:15 Týssalur Kennari: Bjarni Baldursson
Týssalur 20:15
Námskeiđ Salur Hefst
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 06:15 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 06:15
Lokađur tími - IA sk
Lokađur tími - IA sk kl. 07:15 Hel
Hel 07:15
Lokađur tími - IA áh
Lokađur tími - IA áh kl. 10:00 Hel
Hel 10:00
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 12:00 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 12:00
Nogi 201
Nogi 201 kl. 12:10 Grettissalur Kennari: Ţráinn Kolbeinsson
Grettissalur 12:10
BJJ 101
BJJ 101 kl. 12:10 Ţórssalur Kennari: Halldór Logi Valsson
Ţórssalur 12:10
MMA CT
MMA CT kl. 13:10 Ţórssalur Kennari: Gunnar Nelson
Ţórssalur 13:10
Krakkabox 101
Krakkabox 101 kl. 15:15 Ţórssalur Kennari: Davíđ Rúnar Bjarnason
Ţórssalur 15:15
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 16:15 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 16:15
Box 201 unglinga
Box 201 unglinga kl. 16:15 Ţórssalur Kennari: Davíđ Rúnar Bjarnason
Ţórssalur 16:15
Börn 5-8 ára
Börn 5-8 ára kl. 16:30 Grettissalur Kennari: Axel Kristinsson
Grettissalur 16:30
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 17:15 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 17:15
MMA 201 unglingar
MMA 201 unglingar kl. 17:15 Grettissalur Kennari: Halldór Logi Valsson
Grettissalur 17:15
MMA 101 unglingar
MMA 101 unglingar kl. 17:15 Grettissalur Kennari: Axel Kristinsson
Grettissalur 17:15
Gođaafl
Gođaafl kl. 17:15 Týssalur Kennari: Gyđa Erlingsdóttir
Týssalur 17:15
Box 201
Box 201 kl. 17:15 Ţórssalur Kennari: Steinar Thors
Ţórssalur 17:15
BJJ 301
BJJ 301 kl. 18:00 Grettissalur Kennari: Ţráinn Kolbeinsson
Grettissalur 18:00
Yoga styrkur
Yoga styrkur kl. 18:15 Týssalur
Týssalur 18:15
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 18:15 Hel Kennari: Gyđa Erlingsdóttir
Hel 18:15
Kickbox 201
Kickbox 201 kl. 18:30 Ţórssalur Kennari: Hrólfur Ólafsson
Ţórssalur 18:30
Víkingaţrek 101
Víkingaţrek 101 kl. 19:15 Hel Kennari: Gyđa Erlingsdóttir
Hel 19:15
BJJ 201
BJJ 201 kl. 19:30 Grettissalur Kennari: Ţráinn Kolbeinsson
Grettissalur 19:30
Box 101
Box 101 kl. 20:00 Ţórssalur Kennari: Steinar Thors
Ţórssalur 20:00
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 20:15 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 20:15
Sjálfsvarnarnámskeiđ fyrir konur
Sjálfsvarnarnámskeiđ fyrir konur kl. 20:15 Týssalur Kennari: Sunna "Tsunami" Davíđsdóttir
Týssalur 20:15
Námskeiđ Salur Hefst
Víkingaţrek 101
Víkingaţrek 101 kl. 07:15 Hel Kennari: Gyđa Erlingsdóttir
Hel 07:15
Lokađur tími - IA áh
Lokađur tími - IA áh kl. 10:00 Hel
Hel 10:00
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 12:00 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 12:00
BJJ 201
BJJ 201 kl. 12:10 Grettissalur Kennari: Ţráinn Kolbeinsson
Grettissalur 12:10
Kickbox 201
Kickbox 201 kl. 12:10 Ţórssalur Kennari: Hrólfur Ólafsson
Ţórssalur 12:10
Yoga styrkur
Yoga styrkur kl. 12:10 Týssalur
Týssalur 12:10
Víkingaţrek unglinga
Víkingaţrek unglinga kl. 16:15 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 16:15
Freyjuafl – fyrir verđandi mćđur
Freyjuafl – fyrir verđandi mćđur kl. 16:15 Týssalur Kennari: Gyđa Erlingsdóttir
Týssalur 16:15
Box 101 unglinga
Box 101 unglinga kl. 16:15 Ţórssalur Kennari: Davíđ Rúnar Bjarnason
Ţórssalur 16:15
Börn 8-13 ára
Börn 8-13 ára kl. 16:30 Grettissalur Kennari: Axel Kristinsson
Grettissalur 16:30
Nogi 201
Nogi 201 kl. 17:15 Grettissalur Kennari: Ţráinn Kolbeinsson
Grettissalur 17:15
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 17:15 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 17:15
BJJ Stelpur
BJJ Stelpur kl. 17:15 Týssalur Kennari: Axel Kristinsson
Týssalur 17:15
MMA 201 unglingar
MMA 201 unglingar kl. 17:15 Ţórssalur Kennari: Hrólfur Ólafsson
Ţórssalur 17:15
MMA CT
MMA CT kl. 18:00 Ţórssalur Kennari: Gunnar Nelson
Ţórssalur 18:00
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 18:15 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 18:15
BJJ CT
BJJ CT kl. 18:15 Grettissalur Kennari: Ţráinn Kolbeinsson
Grettissalur 18:15
Box CT
Box CT kl. 18:15 Týssalur Kennari: Steinar Thors
Týssalur 18:15
MMA 201
MMA 201 kl. 19:00 Ţórssalur Kennari: Hrólfur Ólafsson
Ţórssalur 19:00
Berserkir
Berserkir kl. 19:15 Hel
Hel 19:15
Yoga Nidra
Yoga Nidra kl. 19:15 Týssalur Kennari: Dagný Rut Gísladóttir
Týssalur 19:15
MMA 101
MMA 101 kl. 20:00 Ţórssalur Kennari: Hrólfur Ólafsson
Ţórssalur 20:00
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 20:15 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 20:15
Nogi 201
Nogi 201 kl. 20:15 Grettissalur Kennari: Ţráinn Kolbeinsson
Grettissalur 20:15
BJJ 101 35+
BJJ 101 35+ kl. 20:15 Týssalur Kennari: Bjarni Baldursson
Týssalur 20:15
Námskeiđ Salur Hefst
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 10:00 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 10:00
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 11:00 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 11:00
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 12:00 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 12:00
BJJ 201
BJJ 201 kl. 12:10 Grettissalur Kennari: Ţráinn Kolbeinsson
Grettissalur 12:10
Gođaafl
Gođaafl kl. 12:10 Týssalur Kennari: Inga Birna Ársćlsdóttir
Týssalur 12:10
Víkingaţrek unglinga
Víkingaţrek unglinga kl. 13:00 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 13:00
Open Mat
Open Mat kl. 13:00 Grettissalur
Grettissalur 13:00
BJJ CT
BJJ CT kl. 13:00 Ţórssalur Kennari: Ţráinn Kolbeinsson
Ţórssalur 13:00
Yoga slökun
Yoga slökun kl. 13:15 Týssalur
Týssalur 13:15
Námskeiđ Salur Hefst
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 06:15 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 06:15
Lokađur tími - IA sk
Lokađur tími - IA sk kl. 07:15 Hel
Hel 07:15
Lokađur tími - IA áh
Lokađur tími - IA áh kl. 10:00 Hel
Hel 10:00
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 12:00 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 12:00
Nogi 201
Nogi 201 kl. 12:10 Grettissalur Kennari: Ţráinn Kolbeinsson
Grettissalur 12:10
BJJ 101
BJJ 101 kl. 12:10 Ţórssalur Kennari: Halldór Logi Valsson
Ţórssalur 12:10
MMA CT
MMA CT kl. 13:10 Ţórssalur Kennari: Gunnar Nelson
Ţórssalur 13:10
Krakkabox 101
Krakkabox 101 kl. 15:15 Ţórssalur Kennari: Davíđ Rúnar Bjarnason
Ţórssalur 15:15
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 16:15 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 16:15
Box 201
Box 201 kl. 16:15 Ţórssalur Kennari: Steinar Thors
Ţórssalur 16:15
Box 201 unglinga
Box 201 unglinga kl. 16:15 Ţórssalur Kennari: Davíđ Rúnar Bjarnason
Ţórssalur 16:15
Freyjuafl – fyrir verđandi mćđur
Freyjuafl – fyrir verđandi mćđur kl. 16:15 Týssalur
Týssalur 16:15
Börn 5-8 ára
Börn 5-8 ára kl. 16:30 Grettissalur Kennari: Axel Kristinsson
Grettissalur 16:30
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 17:15 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 17:15
Gođaafl
Gođaafl kl. 17:15 Týssalur Kennari: Gyđa Erlingsdóttir
Týssalur 17:15
Börn 8-13 ára
Börn 8-13 ára kl. 17:15 Grettissalur Kennari: Axel Kristinsson
Grettissalur 17:15
MMA 101 unglingar
MMA 101 unglingar kl. 17:15 Ţórssalur Kennari: Hrólfur Ólafsson
Ţórssalur 17:15
Sparr
Sparr kl. 18:00 Ţórssalur Kennari: Ingibjörg Helga Arnţórsdóttir
Ţórssalur 18:00
BJJ 201 og 14 til 17 ára
BJJ 201 og 14 til 17 ára kl. 18:00 Grettissalur Kennari: Bjarni Baldursson
Grettissalur 18:00
Yoga styrkur
Yoga styrkur kl. 18:15 Týssalur
Týssalur 18:15
Víkingaţrek 101
Víkingaţrek 101 kl. 18:15 Hel Kennari: Gyđa Erlingsdóttir
Hel 18:15
Námskeiđ Salur Hefst
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 10:30 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 10:30
Víkingaţrek
Víkingaţrek kl. 12:00 Hel Kennari: Steinar Thors
Hel 12:00
Open Mat
Open Mat kl. 12:10 Grettissalur
Grettissalur 12:10
Berserkir
Berserkir kl. 13:00 Hel
Hel 13:00
Yoga slökun
Yoga slökun kl. 13:15 Týssalur
Týssalur 13:15
  • Skráđu ţig á námskeiđ

    Langar ţig ađ komast í gott líkamlegt form, geta variđ ţig, ná hugarró og vera partur af einstökum hópi fólks? 

    Nánari upplýsingar
  • Keppnisliđ Mjölnis

    Keppnisliđ Mjölnis er hópur iđkenda sem hefur ţađ markmiđ ađ keppa í bardagaíţróttum og gera ţćr jafnvel ađ atvinnu sinni.

    Nánari upplýsingar

Fylgstu međ okkur á Instagram

#mjolnirmma

MjölnirMjölnir MMA

Flugvallarvegur 3-3a
101 Reykjavík
Iceland

+354 534 4455
mjolnir@mjolnir.is

OPNUNARTÍMAR

Virka daga: 06:00 - 22:00 (fös til 20:30)

Laugardagar: 09:45 - 16:00

Sunnudagar: 10:15 - 16:00

Ćfingasalir loka samkvćmt stundatöflu er síđasta tíma lýkur en Gryfjan er opin mán-fim til 22:00 (fös. 20:30).

Barnagćsla (1-5 ára) opin virka daga frá kl. 16:15-19:15 og laugardaga kl. 11-14. Barnagćslan er lokuđ í júlí og ágúst.

Skráning á póstlista

Svćđi